กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นางเงือง

น่าร้ากกกกกกกกก

สวยดีนะคะ ชอบตัวผมสีฟ้าจัง น่ารักดี

โทษทีค่ะพิมพ์ผิด! o5 G4 n* l9 U: z* s- D: [6 t, g

เจ้าหญิงเงือกน้อยเพีบยเลย ขอบคุณจ้าเราชอบลูเซียเเละทุกๆตัวเลย

ตอบกลับ 4# far
6 Z- }0 @6 r: t: H+ w6 l' k6 I  Z
9 d! }! N" A, ?7 Z. l2 z$ N* F  dพิมพ์ผิดอะไรค่ะ

เมอร์เมด เมโลดี้  เจ้าหญิงเงือกน้อยใช่ไหมคะ

สีชมพู=ลูเซีย     สีฟ้าฮะนง         สีเขียวรีนะ       สีม่วงคาเรน     สีนํ้าเงินโนเอว     สีเหลืองโก้โก้      สีส้มซาร่าผู้สืบทอดเซร่าเด็ก7 E! T, |) \' E* s# Z

ใช่ค่ะ
& y0 ~+ G1 B# J0 R

ค่ะ ภาพสวยมากเลยนะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด