กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นางเงือง

น่าร้ากกกกกกกกก

สวยดีนะคะ ชอบตัวผมสีฟ้าจัง น่ารักดี

โทษทีค่ะพิมพ์ผิด+ n: o7 q4 c( a5 \3 N, B* R

เจ้าหญิงเงือกน้อยเพีบยเลย ขอบคุณจ้าเราชอบลูเซียเเละทุกๆตัวเลย

ตอบกลับ 4# far ! O1 b6 ^! h0 }. U' \4 h4 g4 b& E

4 v% n% {2 t* E( s" q9 z: E5 Vพิมพ์ผิดอะไรค่ะ

เมอร์เมด เมโลดี้  เจ้าหญิงเงือกน้อยใช่ไหมคะ

สีชมพู=ลูเซีย     สีฟ้าฮะนง         สีเขียวรีนะ       สีม่วงคาเรน     สีนํ้าเงินโนเอว     สีเหลืองโก้โก้      สีส้มซาร่าผู้สืบทอดเซร่าเด็ก
, l) |. B; Y& \

ใช่ค่ะ. E8 d; ]5 Z& E. H0 c( W

ค่ะ ภาพสวยมากเลยนะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด