กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นางเงือง

น่าร้ากกกกกกกกก

สวยดีนะคะ ชอบตัวผมสีฟ้าจัง น่ารักดี

โทษทีค่ะพิมพ์ผิด0 d6 J8 X( O3 _( }' P/ k* T* l

เจ้าหญิงเงือกน้อยเพีบยเลย ขอบคุณจ้าเราชอบลูเซียเเละทุกๆตัวเลย

ตอบกลับ 4# far 2 ^4 ^! R8 o) D  C8 i
8 j. @6 K; m5 X' u* e& A
พิมพ์ผิดอะไรค่ะ

เมอร์เมด เมโลดี้  เจ้าหญิงเงือกน้อยใช่ไหมคะ

สีชมพู=ลูเซีย     สีฟ้าฮะนง         สีเขียวรีนะ       สีม่วงคาเรน     สีนํ้าเงินโนเอว     สีเหลืองโก้โก้      สีส้มซาร่าผู้สืบทอดเซร่าเด็ก" _' ?, v5 _& j+ M) L4 P. f( _

ใช่ค่ะ& l, T( F3 Q. _! {% x5 H

ค่ะ ภาพสวยมากเลยนะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด