กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นางเงือง

น่าร้ากกกกกกกกก

สวยดีนะคะ ชอบตัวผมสีฟ้าจัง น่ารักดี

โทษทีค่ะพิมพ์ผิด) ^& q$ v) D% {! ^  ?& y

เจ้าหญิงเงือกน้อยเพีบยเลย ขอบคุณจ้าเราชอบลูเซียเเละทุกๆตัวเลย

ตอบกลับ 4# far
* n  O! q+ t1 l4 o' w0 D% b
6 s( B9 Z( u4 Z- K2 @พิมพ์ผิดอะไรค่ะ

เมอร์เมด เมโลดี้  เจ้าหญิงเงือกน้อยใช่ไหมคะ

สีชมพู=ลูเซีย     สีฟ้าฮะนง         สีเขียวรีนะ       สีม่วงคาเรน     สีนํ้าเงินโนเอว     สีเหลืองโก้โก้      สีส้มซาร่าผู้สืบทอดเซร่าเด็ก8 Q) X. [9 k; v8 j

ใช่ค่ะ* M. ?* Q- y; z; Z1 p& {- n$ @

ค่ะ ภาพสวยมากเลยนะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด