กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นางเงือง

น่าร้ากกกกกกกกก

สวยดีนะคะ ชอบตัวผมสีฟ้าจัง น่ารักดี

โทษทีค่ะพิมพ์ผิด$ x; J4 V6 A' Y! l/ i

เจ้าหญิงเงือกน้อยเพีบยเลย ขอบคุณจ้าเราชอบลูเซียเเละทุกๆตัวเลย

ตอบกลับ 4# far $ J3 B, w. W# d5 u* n

], B3 {# y- G  Oพิมพ์ผิดอะไรค่ะ

เมอร์เมด เมโลดี้  เจ้าหญิงเงือกน้อยใช่ไหมคะ

สีชมพู=ลูเซีย     สีฟ้าฮะนง         สีเขียวรีนะ       สีม่วงคาเรน     สีนํ้าเงินโนเอว     สีเหลืองโก้โก้      สีส้มซาร่าผู้สืบทอดเซร่าเด็ก3 p% N: A3 H" X/ _" S+ S  Q# q

ใช่ค่ะ
) I5 Y  Q# W9 D1 ^# N# L, H

ค่ะ ภาพสวยมากเลยนะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด