กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นางเงือง

ตอบกลับ 1# far . Z6 X/ C+ D1 X& s" f8 s2 B+ G
$ r$ m5 ]: M; c, ~5 J- ^. s  r
นางเงืองจากเรื่องไรนะครับคุ้นๆ ^^a* f+ g: N9 X- N; f0 C% J6 w1 B

& ]1 m  H* j/ d/ xปล.แก้กระทู้ด้วยจ้า~ นางเงือง -> นางเงือก =w=''

ตอบกลับ 14# far
4 q5 {3 S/ c9 y8 y! i8 |) }: Q* \( k$ X9 C4 c
แอดหนูด้วยนะค่ะ หนูชื่อ bookkie

นางเงือกมาเอง เหอๆ

น่้ารักมากค่ะ

เราชื่อฟ้านะค่ะ1 N7 _- e% j# ~/ }) C0 ]1 h% F

เผลอเขียนผิดนะค่ะ- f3 t' }$ \. I' Q! C

ขอบใจจ้ะ เราก็ชอบเจ้าหญิงเงือกน้อย

ทำไมFar เขียนกระทู้ว่า นางเงือง ค่ะ?

ค่ะ ภาพสวยมากเลยนะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด